http://swahilivilla.blogspot.com/2014/01/mahojiano-na-faria-zam-kuhusu-msaada-wa.htmlKwa kuchangia chochote kile alichonacho kupitia Hilmy Disability Charity Organisation. Wasiliana na Mkurugezi wa Hilmy Disability Charity Organisation. Faria Zam. kwa UK Number ya Simu. 745-501-4372 Au Abou Shatry. U.S.A No' 301-728-3977
https://www.vomoz.com/vbv3/signup/


Sign-up now and your first call is Free! Buy $10.00 calling credit and get an additional $2.50 free credit instantly! Promo! Buy $20.00 or more calling credit and get an additional $5.00 free credit instantly. For More Information CLICK HERE ;
 http://www.dickysmallsauto.com/
DICK SMALLS AUTO MOTIVE WE CAN HANDLE ALL OF YOUR REPAIR AND SERVICE NEEDS INCLUDING CALL US NOW!(301) 931-3300. 10111B BACOCON DRIVE,BELTSVILLE,MD 20705
Our mission at Z-Tech Centre Ltd is to provide innovative, real-world IT solutions that solve your business challenges and exceed our customers' expectations for quality.

Wadau wa facebook

Maelezo

Kwa matukio na matangazo wasiliana nasi Simu no' {301}728-3977. Email:swahilivilla@gmail.com

Friday, September 3, 2010

IJUMAA KAREEM KWA WOTE


Wishing you all the joy your heart can hold, all the smiles a day can bring, all the Blessings life can unfold. May you have Allah’s Best in Everything.”Ameen

Messages za ijumaa kareem nilizozipata leo kupitia sms



Dedie Ruba MD: Upepo wa isha ya ijumaa upepe usoni mwako.
Malaika weema wawe rafikizako.
Usiku huu uwe mwema kwako.
Nadua unapoomba usinisahau mwenzako

Ijumaa njeema kwa wadau wote wa Tzsv.



Uwesu Bakar MM: Mauwa hufa nyimbo huchosha.
Hadithi huisha, lakini ndugu mwema
kama wewe hakika ni hazina isiokwisha
maishani mwangu. ijuma kareem

Kwa wadau wote wa tzswahilivillage


Mgeni Vuai Ohio Columbus: Asante Muheshimiwa. you have my vote if you ever decide to running for president
Go mzee mkabwabwa Ijumaa njemaa
Idumu tzswahilivillage.





Mdhamini wa pendo MD SMS: Ewe tumwa Maulana Mola usomshirika,
Niwewe peke Rabana Stara yako twataka,
Tustiri Sultana Kwavile unavyotaka,
Ajae na mbaya dhana Mfanye unavyotaka.
Jumaa' kareem Kwa watau wote wa
tzswahilivillage idumu kwa hakika Ameen.

No comments:

Post a Comment