If you need it, we can provide: • USA 24 hours Passport service • Rush and emergency USA passport • Expedited Visa process for U.S. & foreign countries • Document Authentication •Document Legalization..For more information please contact us at: 703-286-7713

http://swahilivilla.blogspot.com/2014/01/mahojiano-na-faria-zam-kuhusu-msaada-wa.htmlKwa kuchangia chochote kile alichonacho kupitia Hilmy Disability Charity Organisation. Wasiliana na Mkurugezi wa Hilmy Disability Charity Organisation. Faria Zam. kwa UK Number ya Simu. 745-501-4372 Au Abou Shatry. U.S.A No' 301-728-3977

 http://www.dickysmallsauto.com/

DICK SMALLS AUTO MOTIVE WE CAN HANDLE ALL OF YOUR REPAIR AND SERVICE NEEDS INCLUDING CALL US NOW!(301) 931-3300. 10111B BACOCON DRIVE,BELTSVILLE,MD 20705


Wednesday, March 1, 2017

KENYA: JAJI AKATAA KUSITISHA MJADALA WA KUMTIMUA OUKO

Na RICHARD MUNGUTI

MAHAKAMA kuu Jumatano ilikataa kusitisha kamati ya bunge kupokea ushahidi dhdi ya mkaguzi mkuu wa hesabu za serikali, Dkt Edward Ouko kwa lengo la kumtimua kazini.

Edward Ouko
Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Dkt Edward Ouko akihutubu awali. Picha/DIANA NGILA

Jaji Chacha Mwita aliamuru kesi iliyowasilishwa na mwanaharakati Okiya Omtatah isikizwe Machi 6 kila mhusika akiwa kortini.

Omtatah amemshtaki mlalamishi, Emmanuel Mwagambo Mwagonah, akidai anatumiwa na watu wasiopendezwa na kazi nzuri anayofanya Ouko kwa kudai amehusika na ufisadi.

Mwagonah aliyewasilisha ombi bungeni akitaka limjadili Ouko anadai mkaguzi huyu mkuu wa hesabu za matumizi ya umma ametumia vibaya pesa za umma.

Katika kesi hiyo Omtatah ameshtaki Bunge la kitaifa, Spika Justin Muturi , tume ya kupambana na ufisadi nchini EACC, bunge la Seneti.


Pia katika kesi hiyo Omtatah amewataja Mkurugenzi wa Mashtaka ya Umma (DPP) na Ouko kama wahusika wakuu.

Njama za bungeni

Kwa mujibu wa Omtatah kuna njama za bungeni za kumtimua mkaguzi huyu wa hesabu.

"Kujadiliwa kwa Ouko na bunge ni kumsukuma kizimbani mara mbili na alikuwa ameondolewa mashtaka na DPP,” anasema Omtatah akiongeza, "Mwagonah amezua madai yasiyo na msingi dhidi ya Ouko.”

Chanzo: swahilihub.com

No comments:

Post a Comment

Maoni yako