If you need it, we can provide: • USA 24 hours Passport service • Rush and emergency USA passport • Expedited Visa process for U.S. & foreign countries • Document Authentication •Document Legalization..For more information please contact us at: 703-286-7713

http://swahilivilla.blogspot.com/2014/01/mahojiano-na-faria-zam-kuhusu-msaada-wa.htmlKwa kuchangia chochote kile alichonacho kupitia Hilmy Disability Charity Organisation. Wasiliana na Mkurugezi wa Hilmy Disability Charity Organisation. Faria Zam. kwa UK Number ya Simu. 745-501-4372 Au Abou Shatry. U.S.A No' 301-728-3977

 http://www.dickysmallsauto.com/

DICK SMALLS AUTO MOTIVE WE CAN HANDLE ALL OF YOUR REPAIR AND SERVICE NEEDS INCLUDING CALL US NOW!(301) 931-3300. 10111B BACOCON DRIVE,BELTSVILLE,MD 20705


Facebook

Tuesday, March 21, 2017

Papa akiri kosa la Kanisa Katoliki katika mauaji ya kimbari Rwanda, aomba msamaha

Kiongozi wa Wakatoliki Duniani amekiri kuwa kuwa Kanisa Katoliki lilifanya makosa wakati wa mauaji ya kimbari nchini Rwanda ana ameomba msamaha kutokana na jambo hilo.

Papa Francis ameyasema hayo Jumatatu ya leo huko Vatican alipokutana na kufanya mazungumzo na Rais Paul Kagame wa Rwanda. Katika kikao hicho Papa ameomba msamaha kutokana na 'madhambi na kufeli Kanisa na wafuasi wake' wakati wa mauaji ya kimbari ya mwaka 1994 nchini Rwanda. Amesema mauaji hayo ya kimbari yalichafua sura ya Kanisa Katoliki.

Katika kikao hicho, Rais Kagame ameelezea matumaini yake kuwa hatua hiyo ya papa itachangia kustawisha amani katika nchi yake.

Rais Kagame wa Rwanda


Mwezi Novemba mwaka jana Kanisa Katoliki la Rwanda liliomba msamaha na kukiri kuwa baadhi ya wafuasi wake walihusika katika kueneza chuki ambazo zilipelekea kujiri mauaji ya kimbari nchini humo.


Karibu watu milioni moja, wengi wao wakiwa ni wa kabila la Tutsi pamoja na Wahutu wenye misimamo ya wastani waliuawa katika mauaji ya kimbari ya siku 100 mwaka 1994 nchini Rwanda. Kagame ambaye ni wa kabila la Tutsi, akiwa kiongozi wa waasi wakati huo walifanikiwa kusimamisha mauaji hayo yaliyokuwa yakiongozwa na wanasiasa wa kabila la Hutu.

No comments:

Post a Comment

Maoni yako