If you need it, we can provide: • USA 24 hours Passport service • Rush and emergency USA passport • Expedited Visa process for U.S. & foreign countries • Document Authentication •Document Legalization..For more information please contact us at: 703-286-7713

http://swahilivilla.blogspot.com/2014/01/mahojiano-na-faria-zam-kuhusu-msaada-wa.htmlKwa kuchangia chochote kile alichonacho kupitia Hilmy Disability Charity Organisation. Wasiliana na Mkurugezi wa Hilmy Disability Charity Organisation. Faria Zam. kwa UK Number ya Simu. 745-501-4372 Au Abou Shatry. U.S.A No' 301-728-3977

 http://www.dickysmallsauto.com/

DICK SMALLS AUTO MOTIVE WE CAN HANDLE ALL OF YOUR REPAIR AND SERVICE NEEDS INCLUDING CALL US NOW!(301) 931-3300. 10111B BACOCON DRIVE,BELTSVILLE,MD 20705


Facebook

Sunday, April 9, 2017

UHURU: NIMEWATIMIZIA WAKENYA AHADI ZOTE

Na LUCY KILALO na OSCAR OBONYO

RAIS Uhuru Kenyatta ameelezea kuridhika kwake na kile alichotaja kuwa ufanisi mkubwa chini ya utawala wake, akisema historia itamkumbuka kwa kuleta mageuzi muhimu nchini, hasa ugatuzi.

Mtito Andei
Wafanyakazi katika kiwanda cha kutengeneza vifaa na vitu vya ujenzi wa reli ya kisasa Mtito Andei Januari 23, 2015. Picha/JENNIFER MUIRURI

Kwenye taarifa ya kuadhimisha miaka minne ya utawala wake, alisema kumekuwa na mafanikio mengi kuliko yaliyofanywa tangu Kenya ipate.

“Ninajivunia kuwa ugatuzi sasa umetekelezwa kikamilifu. Ninaamini historia itakumbuka wajibu wa utawala katika kipindi hiki cha mageuzi kwa nchi yetu,” alisema huku akikimbuka Aprili 9 kama siku muhimu kwake alipoapishwa kama rais.

“Juhudi zetu ziliongozwa na utekelezaji wa kiapo changu kuheshimu, kulinda na kutetea Katiba yetu, na pia kwa sababu ninaamini ugatuzi kama muundo bora wa uongozi.”

Hata hivo, viongozi wa upinzani walipuuzilia mbali mafanikio yaliyotajwa wakisema wananchi wamezidi kutaabika chini ya utawala wake.

Naibu Kiongozi wa Wachache Bungeni Bw Jakoyo Midiwo alisema utawala huu utakumbukwa tu kwa ufisadi na ubaguzi wa kikabila katika utoaji wa vyeo serikalini.

Serikali imefeli

“Kuanzia kwa masuala ya unyakuzi wa ardhi hadi sakata kubwa za kiuchumi, na jinsi rais mwenyewe alivyokiri hajui la kufanya kukabiliana na ufisadi, hii serikali imefeli kabisa,” akasema.


Rais alisema kuwa amejitahidi kuimarisha usalama, kwa kuongeza idadi ya polisi na kuimarisha mikataba yao ya utendaji kazi.

Rais pia amekuwa akikashifiwa kwa kukopa kiwango kikubwa cha pesa kutoka kwa mataifa na mashirika ya kigeni ilhali hakuna maendeleo mengi yanayoonekana.

Kwenye taarifa yake, aliusifu mradi wa ujenzi wa reli ambao ni mojawapo uliotumia kiwango kikubwa zaidi cha mikopo, akisema utanasua Wakenya kutoka kwa umaskini kwa kutoa nafasi za ajira.

“Ni teknolojia ya kisasa, iliyojengwa kuleta mageuzi kwa kilimo na biashara,kwa kujali wanyama pori wetu,” alisema.

Hata hivyo, rais alisema kuwa kuna mengi zaidi ya kufanya akieleza kuwa kubadilisha nchi, uchumi na mifumo ya uongozi huchukua muda.

“Tumefanya mengi zaidi katika muda wa miaka minne iliyopita kushinda nchi nyingi zilivyofanya kwa miaka. Tumeweka msingi, tumeonyesha kuwa Kenya inaweza kufanya mambo kulingana na ratiba na pia bajeti,” alieleza.



/

No comments:

Post a Comment

Maoni yako