If you need it, we can provide: • USA 24 hours Passport service • Rush and emergency USA passport • Expedited Visa process for U.S. & foreign countries • Document Authentication •Document Legalization..For more information please contact us at: 703-286-7713

http://swahilivilla.blogspot.com/2014/01/mahojiano-na-faria-zam-kuhusu-msaada-wa.htmlKwa kuchangia chochote kile alichonacho kupitia Hilmy Disability Charity Organisation. Wasiliana na Mkurugezi wa Hilmy Disability Charity Organisation. Faria Zam. kwa UK Number ya Simu. 745-501-4372 Au Abou Shatry. U.S.A No' 301-728-3977

 http://www.dickysmallsauto.com/

DICK SMALLS AUTO MOTIVE WE CAN HANDLE ALL OF YOUR REPAIR AND SERVICE NEEDS INCLUDING CALL US NOW!(301) 931-3300. 10111B BACOCON DRIVE,BELTSVILLE,MD 20705


Friday, May 26, 2017

Askari polisi 5 wa Kenya wauawa katika shambulizi la bomu

Kwa akali maafisa watano wa polisi nchini Kenya wameuawa katika shambulizi la bomu lililotokea leo Alkhamisi eneo la kaskazini mashariki mwa nchi hiyo ya Afrika Mashariki.

Mohamud Ali Saleh, Mshirikishi wa eneo la Kaskazini Mashariki amesema maafisa hao wa polisi ya utawala wameuawa baada ya gari lao kukanyaga bomu lililokuwa limetegwa ardhini katika eneo la Liboi, kaunti ya Garissa, katika mpaka wa nchi hiyo na Somalia.

Amesema shambulizi hilo ambalo genge la kigaidi na kitakfiri la al-Shabaab limekiri kuhusika nalo limejiri katika barabara ya Malelei-Kulan katika eneo la Liboi, kaunti ya Garissa na kuongeza kuwa maafisa wawili wa polisi wamejeruhiwa vibaya katika hujuma hiyo.

Askari wa Kenya KDF walioko Somalia kupambana na al-Shabaab

Hujuma hii inajiri siku moja baada ya maafisa wengine wanane wa usalama kuuawa katika mashambulizi mawili ya bomu katika kaunti za Mandera na Garissa, katika eneo hilo la kaskazini mashariki, huku hujuma ya Mandera ikilenga msafara wa Gavana wa kaunti hiyo Ali Roba.

Wimbi hili la mashambulizi dhidi ya maafisa usalama nchini Kenya linajiri katika hali ambayo, hivi karibuni, Joseph Boinnet, Inspekta Jenerali wa Polisi nchini humo alitahadharisha kuwa baadhi ya wanachama wa kundi la kigaidi la al-Shabaab wamepenyeza nchini kwa ajili ya kuvuruga usalama wa taifa, na kuwataka wananchi kuwa macho na kuripoti matukio yoyote wanayohisi yanaweza kuhatarisha usalama kwa vyombo husika.

Chanzo: parstoday.com

No comments:

Post a Comment

Maoni yako