If you need it, we can provide: • USA 24 hours Passport service • Rush and emergency USA passport • Expedited Visa process for U.S. & foreign countries • Document Authentication •Document Legalization..For more information please contact us at: 703-286-7713

http://swahilivilla.blogspot.com/2014/01/mahojiano-na-faria-zam-kuhusu-msaada-wa.htmlKwa kuchangia chochote kile alichonacho kupitia Hilmy Disability Charity Organisation. Wasiliana na Mkurugezi wa Hilmy Disability Charity Organisation. Faria Zam. kwa UK Number ya Simu. 745-501-4372 Au Abou Shatry. U.S.A No' 301-728-3977

 http://www.dickysmallsauto.com/

DICK SMALLS AUTO MOTIVE WE CAN HANDLE ALL OF YOUR REPAIR AND SERVICE NEEDS INCLUDING CALL US NOW!(301) 931-3300. 10111B BACOCON DRIVE,BELTSVILLE,MD 20705


Facebook

Sunday, June 11, 2017

DEREVA ATAKAYESABABISHA AJALI TANZANIA KUCHARAZWA VIBOKO

BARAZA la Taifa la usalama barabarani limeadhmia kuanza mpango mkakati wa awamu ya pili ambao katika utekelezaji wake pamoja na mambo mengine 12, utahusisha kuwachapa viboko madereva watakaokiuka sheria za usalama barabarani.

Hayo yameelezwa mjini Dodoma na mwenyekiti wa baraza hilo ambaye pia Naibu Waziri wa mambo ya ndani Mhandisi Hamad Yusuf Massauni (pichani) wakati akitoa taarifa ya tathmini ya utekelezaji wa mpango wa mkakati wa kupunguza ajali barabani nchini kwa asilimia 10 katika kipindi cha miezi sita kuanzia Agosti 2016 hadi Januari 2017.

Amesema baada ya kuona kuwa utelekezaji wa awamu ya kwanza umefanikiwa kwa kiasi kukubwa kupunguza ajali baraza hilo limeamua kuanzishe awamu ya pili ambapo moja ya mikakati yake itawachukia hatua kali wale wote watakaokiuka sheria hizo.

Hata hivyo Baraza hilo liliundwa kwa mujibu wa sheria ya usalama barabarani sura ya 168 kama ilivyorejewa mwaka 2002 ambapo lengo kubwa ni kuratibu, kueleimisha, kushauri,kuelekeza, kuunganisha wadau mbalimbali wa usamala barabarani.

Mbali na kuyabainisha mambo 12 ambayo watayazingatia katika awamu ya pili, hapa mwenyekiti huyo anabainisha baadhi ya mambo hayo.

Akizungumzia operesheni,usimamizi wa sheria na hatua zilizofikiwa katika kipindi hicho cha miezi sita katika awamu ya kwanza, amesema jumla ya madereva 1596 walikamatwa, kuwekwa mahabusu na kupelekwa mahakani badala ya kulipa faini ya papo kwa papo kama walivyokuwa wamezoea.


Amesema kuwa magari 188,602 yalikamatwa kutokana na ubovu ambapo kati ya hayo magari 623 yalifungiwa kutembea kutokana na ubovu.

Kuhusu athari zilizotolewa katika kipindi hicho cha awamu ya kwanza, Mhandisi Massauni amesema kuwa jumla ya askari 117 ambao hawakufanya vizuri katika utekelezaji wa mpango huo walichukuliwa hatua mbalimbali za kinidhamu.

Mhandisi Massauni amewataka watanzania kuhakikisha kuwa wanazingatia sheria za usalama barabarani pamoja na kuzingatia kaulimbiu isemayo “hatutaki ajali tunataka kuishi salama.

Chanzo: malunde.com

No comments:

Post a Comment

Maoni yako