If you need it, we can provide: • USA 24 hours Passport service • Rush and emergency USA passport • Expedited Visa process for U.S. & foreign countries • Document Authentication •Document Legalization..For more information please contact us at: 703-286-7713

http://swahilivilla.blogspot.com/2014/01/mahojiano-na-faria-zam-kuhusu-msaada-wa.htmlKwa kuchangia chochote kile alichonacho kupitia Hilmy Disability Charity Organisation. Wasiliana na Mkurugezi wa Hilmy Disability Charity Organisation. Faria Zam. kwa UK Number ya Simu. 745-501-4372 Au Abou Shatry. U.S.A No' 301-728-3977

 http://www.dickysmallsauto.com/

DICK SMALLS AUTO MOTIVE WE CAN HANDLE ALL OF YOUR REPAIR AND SERVICE NEEDS INCLUDING CALL US NOW!(301) 931-3300. 10111B BACOCON DRIVE,BELTSVILLE,MD 20705


Tuesday, June 13, 2017

SHETANI ANATUCHEKA KWA UMASKINI WA KUJITAKIA

Rais John Pombe Magufuli amesema hata shetani huko alipo atakuwa anawacheka Watanzania kutokana na umaskini wa kujitakia.

Amesema Mungu amelibariki taifa kuwa na kila aina ya madini lakini umaskini umeendelea kuwatafuna Watanzania.

Kauli hiyo ameitoa jana baada ya kupokea ripoti ya kamati ya pili ya kuchunguza kiwango cha madini yaliyomo katika mchanga wa madini .

Kamati hiyo inaongozwa na Mwenyekiti wake, Profesa Nehemiah Osoro, imewasilisha ripoti hiyo ikiwa ni siku 18 baada ya kamati ya kwanza kuwasilisha ripoti yake.

Amesema Mungu alitupenda Watanzania, akatuweka katika nchi ya Tanzania, lakini kwa upendo mkubwa, akatuwekea maliasili nyingi, ili ziwalishe Watanzania.

“Ukiangalia madini tuliyonayo ni ya kila aina, si machache, tuna copper, silver…madini yote yako Tanzania , tumepewa hadi hellion, inayopatikana katika nchi tatu tu duniani, lakini pamoja na madini hayo yote, hadi Tanzanite inapatikana Tanzania tu, lakini pamoja na mali hiyo yote Mungu kutupendelea, Watanzania tumebakia maskini nina uhakika hata shetani huko aliko anatucheka kwa kuwa umaskini wetu ni wa kujitakia,"amesema.

Rais Magufuli amesema lakini inawezekana shetani huyo huyo aliwatumia baadhi ya viongozi wa taifa hili kulifanya maskini.


Ameongeza; “lakini shetani huyo huyo bado hajachoka amekuwa akiwatumia Watanzania baadhi kupinga juhudi tunazozifanya katika kulikomboa taifa.”

"Waheshimiwa mara baada ya kupokea ripoti kama hii, inayotia uchungu sana nina uhakika kwa Mtanzania yeyote mwenye akili timamu ukisikia ripoti kama hii itakutia uchungu sana, ndiyo maana nashindwa nianzie wapi, nashindwa nizungumze nini lakini nisije kusahau ninawapongeza kamati, mliofanya kazi kwa niaba ya Watanzania.

"Nafahamu wapo wengine walitaka hata kuhatarisha maisha yenu, mlitanguliza maslahi ya Taifa, Watanzania wanaopenda mali yao itumike kwa maslahi yao wataendelea kuwaombea,"amesema

Malunde1 blog Inapatikana Play Store…Download HAPA ,Tuwe Tunakutumia Habari Kwenye Simu Yako

Chanzo: malunde.com

No comments:

Post a Comment

Maoni yako