If you need it, we can provide: • USA 24 hours Passport service • Rush and emergency USA passport • Expedited Visa process for U.S. & foreign countries • Document Authentication •Document Legalization..For more information please contact us at: 703-286-7713

http://swahilivilla.blogspot.com/2014/01/mahojiano-na-faria-zam-kuhusu-msaada-wa.htmlKwa kuchangia chochote kile alichonacho kupitia Hilmy Disability Charity Organisation. Wasiliana na Mkurugezi wa Hilmy Disability Charity Organisation. Faria Zam. kwa UK Number ya Simu. 745-501-4372 Au Abou Shatry. U.S.A No' 301-728-3977

 http://www.dickysmallsauto.com/

DICK SMALLS AUTO MOTIVE WE CAN HANDLE ALL OF YOUR REPAIR AND SERVICE NEEDS INCLUDING CALL US NOW!(301) 931-3300. 10111B BACOCON DRIVE,BELTSVILLE,MD 20705


Facebook

Wednesday, July 19, 2017

BAKWATA yaitaka serikali kumkamata Mtume wa Kibaha

Baraza Kuu la Waislamu nchini Tanzania (BAKWATA), limeitaka serikali ya nchi hiyo kumtia mbaroni mtu anayejulikana kama Hamza Issa mkazi wa Mkoa wa Pwani, anaejiita Nabii IIyasa.

Akizungumza kwa niaba ya Mufti Sheikh Mkuu wa Tanzania, Abubakar Zubeir jijini Dar es Salaam jana, Msemaji wa Mufti, Sheikh Khamis Mataka alisema Hamza Issa anayedai kushukiwa na roho ya Nabii Illyasa na kuwaaminisha watu kwenye mafundisho yake kuwa yeye ndiye Nabii Ilyasa anapaswa kutiwa mbaroni.

Baraza la Ulamaa limetoa wito kwa vyombo vya dola kumchukulia hatua stahiki mtu aliyejitokeza katika mkoa wa Pwani na kudai yeye ni Mtume. Akisoma wito huo, kwa niaba ya Mufti wa Tanzania, Sheikh Abubakar Zubeir Ally, Mwenyekiti wa Halmashauri Kuu Bakwata Sheikh Hamisi Said Mataka amesema kuwa, anachodai mtu huyo aliyetajwa kwa jina la Hamza Issa kuwa yeye ni Nabii hayako kabisa katika mafundisho ya Kiislamu.

Amesema kuwa, kauli ya Issa kudai yeye ni Mtume na kisha na kwamba, ni Mwislamu na kutumia maandiko ya Uislamu ni upotoshaji mkubwa ambao ukiachwa bila kudhibitiwa ni kuruhusu fujo na uvunjifu wa amani.

"Kwa mujibu wa maelezo yaliyoenea katika mitandao ya kijamii na ya kutoka baraza za Masheikh wa Mkoa wa Pwani chini ya kiongozi wake Sheikh na Qadhi wa Mkoa wa Pwani, amedai kuwa yeye ni Nabii Ilyasa kwa maana ya kwamba roho ya Nabii Ilyasa imemuingia yeye Hamza Issa na kwa hiyo yeye wamekuwa Nabii Ilyasa" amesema Sheikh

Sheikh Khamis Mataka, Msemaji wa Mufti Mkuu wa Tanzania


Ameongeza maelekezo na mafundisho ya Uislamu yako wazi kuwa hakuna Mtume mwingine katika Uislamu baada ya Mtume Muhammad (S.A.W) na kwamba upatikanaji wa Mtume ndani ya Uislamu na kudai kuwa yeye ni Mtume ni kutaka kuamsha hisia za Waislamu nchini humo.

"Baraza la Ulamaa linapenda kuwafahamisha waislamu kwamba, yeyote atakayemfuata mpotoshaji huyu atakuwa ametoka ndani ya Uislamu" amesema Sheikh Mataka.

Pia Baraza limetoa wito kwa Masheikh wa Mikoa, Wilaya na viongozi wa taasisi mbali mbali za Kiislamu kutotoa fursa ya aina yoyote kwa huyo anayejiita Nabii ( Hamza Issa), ili kuzuia kuipotosha jamii.

No comments:

Post a Comment

Maoni yako