Mahojiano kati ya JAMII PRODUCTION na Balozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania anayemaliza muda wake Mhe Mwanaidi Maajar ambapo amezungumzia mambo mbalimbali kuanzia historia yake, kazi zake, changamoto anazokutana nazo na mengine mengi.

Balozi wa Tanzania Nchini Marekani Mhe. Mwanaidi Maajar akiwa na Mzee wa changamoto wetu, Mubelwa Bandio, katika mahojiano yaliofanyika Siku ya Jumanne January 8, 2013 ndani ya Ubalozi wa Tanzania Washington DC Nchini Marekani.

Balozi wa Tanzania Nchini Marekani Mhe. Mwanaidi Maajar. Mzee wa changamoto wetu, Mubelwa Bandio

Sikiliza Mahojiano



No comments:
Post a Comment