Karibu katika sehemu ya kwanza na ya pili za mjadala uliohusisha BAADHI viongozi na wanaharakati wa siasa waishio Washington DC
Viongozi hao ni Mwenyekiti wa Tawi Ndg. Kalei Pandukizi, Katibu wake ambaye pia ni Afisa Habari Bwn Liberatus Mwang'ombe na Mweka Hazina wa Tawi Bwn. Ludigo Mhagama
Katika sehemu ya pili waliungana na mwanaharakati wa chama cha CUF ambaye pia ni mmoja wa waasisi na Katibu wa Zanzibar Diaspora USA Bwn. Shamsi Abdul
Karibu uungane nasi



wakati mnaomgea muwe na statistic hao milioni 4 nisawana dar zima siwalaumu lakini mpo marekani
ReplyDelete