If you need it, we can provide: • USA 24 hours Passport service • Rush and emergency USA passport • Expedited Visa process for U.S. & foreign countries • Document Authentication •Document Legalization..For more information please contact us at: 703-286-7713

http://swahilivilla.blogspot.com/2014/01/mahojiano-na-faria-zam-kuhusu-msaada-wa.htmlKwa kuchangia chochote kile alichonacho kupitia Hilmy Disability Charity Organisation. Wasiliana na Mkurugezi wa Hilmy Disability Charity Organisation. Faria Zam. kwa UK Number ya Simu. 745-501-4372 Au Abou Shatry. U.S.A No' 301-728-3977

 http://www.dickysmallsauto.com/

DICK SMALLS AUTO MOTIVE WE CAN HANDLE ALL OF YOUR REPAIR AND SERVICE NEEDS INCLUDING CALL US NOW!(301) 931-3300. 10111B BACOCON DRIVE,BELTSVILLE,MD 20705


Tuesday, July 10, 2012

Juhudi za amani nchini Syria

Mjumbe wa kimataifa anaesaka ufumbuzi wa mzozo wa Syria,Kofi Annan, yuko ziarani mjini Teheran ambako amepanga kuzungumza na viongozi wa serikali ya Iran -washirika wakubwa wa Syria.

Ziara ya mjumbe huyo maalumu wa Umoja wa mataifa na jumuiya ya nchi za kiarabu nchini Iran inafanyika siku moja baada ya mazungumzo Kofi Annan aliyokuwa nayo jana mjini Damascus pamoja na rais wa Syria, Bashar al Assad, ambapo walikubaliana kuhusu "utaratibu mpya" wa kuumaliza mzozo wa karibu miezi 16 ambao tayari umeshaangamiza maisha ya zaidi ya watu 17 elfu.

"Iran inabidi iwe sehemu ya ufumbuzi wa mzozo wa Syria" amesema mjumbe huyo maalumu wa Umoja wa mataifa baada ya mazungumzo pamoja na waziri wa mambo ya nchi za nje wa Iran, Ali Akbar Salehi, mjini Teheran.

Kabla ya hapo Kofi Annan alisema:"Kama mjuavyo tume ya mkakati ilikutana mwishoni mwa mwezi Juni mjini Geneva kwa hivyo nimekuja kuzungumzia matokeo ya mazungumzo hayo na kuona jinsi tutakavyoweza kushirikiana na kusaidia kurekebisha hali ya mambo nchini Syria."

Kwa mujibu wa duru za Umoja wa Mataifa, Kofi Annan anaamini mchango wa Iran ni muhimu katika kuumaliza mzozo wa Syria na kwamba Iran inaweza kutumia ushawishi wake kufikia makubaliano ya kumaliza matumizi ya nguvu.


Serikali ya Iran imesema kwa mara nyengine tena inaunga mkono kikamilifu mpango wa amani wa Kofi Annan. Katika mkutano na waandishi habari pamoja na mjumbe huyo wa kimataifa, waziri wa mambo ya nchi za nje wa Iran, Ali Akbar Salehi, amesema wanataraji ufumbuzi utapatikana ili kuepukana na kitisho cha mzozo wa Syria kuenea katika eneo hilo.

Mapigano yalipamba moto jana usiku nchini Libnan. Mizinga iliyofyetuliwa kutoka Syria imepiga katika ardhi ya Libnan kufuatia mapigano kwa mtutu wa bunduki kutoka pande zote mbili za mpakani.

Kutokana na hali hiyo mkuu wa baraza la taifa la Syria, muungano wa upande wa upinzani, Abdel Basset Sayda, ameitolea mwito Urusi iache kuipatia silaha serikali ya Damascus. Sayda amesema atalizungumzia suala hilo atakapokutana na viongozi wa Urusi kesho mjini Moscow. Wakati huo huo, Urusi imesema haitotiliana saini makubaliano mapya ya silaha na Syria, ikiwa hali haijarejea kuwa ya kawaida nchini humo.

Serikali ya Urusi imesema hii leo inataka kuitisha mkutano mwengine wa madola ya kigeni kuhusu mzozo wa Syria. Imesisitiza hata hivyo mkutano huo haustahiki kuzungumzia hatima ya rais Bashar al Assad.

No comments:

Post a Comment

Maoni yako