If you need it, we can provide: • USA 24 hours Passport service • Rush and emergency USA passport • Expedited Visa process for U.S. & foreign countries • Document Authentication •Document Legalization..For more information please contact us at: 703-286-7713

http://swahilivilla.blogspot.com/2014/01/mahojiano-na-faria-zam-kuhusu-msaada-wa.htmlKwa kuchangia chochote kile alichonacho kupitia Hilmy Disability Charity Organisation. Wasiliana na Mkurugezi wa Hilmy Disability Charity Organisation. Faria Zam. kwa UK Number ya Simu. 745-501-4372 Au Abou Shatry. U.S.A No' 301-728-3977

 http://www.dickysmallsauto.com/

DICK SMALLS AUTO MOTIVE WE CAN HANDLE ALL OF YOUR REPAIR AND SERVICE NEEDS INCLUDING CALL US NOW!(301) 931-3300. 10111B BACOCON DRIVE,BELTSVILLE,MD 20705


Thursday, September 6, 2012

NSSF WESTADI NA AZANIA BANK, WAONGEA NA WANAJUMUIYA YA DMV

Mkutano uliofanyika Siku ya Jumatabo Sept 5, 2012 kwenye ukumbi wa Mirage Hall - Hyattsville, Maryalnd Nchini Marekani, uliandaliwa rasmi na Uongozi wa Jumuiya ya waTanzania waishio DMV, kwa ajili ya manufa ya waTanzania wanaoishi DMV, Mkutano huo ulihudhuriwa na  Uongozi wa Aznia Bank, ambao uliwakilishwa na Twisa Mwambona, Jackson Lohay na Charles Singili, pamoja na Rehema Chuma  ambae alikuwa Muakilishi rasmi wa Bima ya WESTADI.

  
Rais wa Jumuiya Mhe.  Iddi Sandaly akifungua rasmi Mkutano huo ulioandalia na kwa Jumuiya ya Watanzania waishio DMV kuhusu umuhimu wa Bima ya WESTADI uliowakilishwa na mtaalamu Bibie Rehema Chuma, ambae akiwaelezea wanajumuiya  umuhimu wa kujiunga na Bima ya WESTADI.

Watanzania wa Jumuiya ya DMV wakimsikiliza kwa makini  Muakilishi   wa kukutano huo kupitia Bima ya WESTADI Bibie Rehema Chuma. Kwa maelezo zaidi unaweza kutembelea website yao ni  http://www.nssf.or.tz/

Wawakilishi wa Aznia Bank, (kwanza kushoto) Twisa Mwambona, akifatitwa na Jackson Lohay pamoja na Mkurugenzi wa Aznia Bank Charles Singili  Charles Singili (Wakwanza kulia )

  
Mkurugenzi wa Aznia Bank Charles Singiliakitoamaelezo kuhusu umuhimu wa  Aznia Bank, (Picha ya Kulia),Twisa Mwambona akielezea mfumo mzima wa kujiunga na tawi hilo. Kwa maelezo zaidi unaweza kutembelea website yao ni www.azaniabank.co.tz/ 


Baadhi ya wa waTanzania wa DMV waliohudhuria katika mkutano huo uliofanyika Siku ya Jumatabo Sept 5, 2012 kwenye ukumbi wa Mirage Hall - Hyattsville, Maryalnd Nchini Marekani.


Baadhi ya waTanzania waishio DMV wakisikiliza kwa makini mkutano huo 

Mwana Jumuiya ya watanzania Loveness Mamuya akiongea jambo na Katibu wa Jumuiya ya Watanzania DMV Bwna Amos Cherehani.

  
Wanajumauiya waliouliza (Kulia) Ismail pamoja na Mama Kimolo (Kushoto) wakiuliza maswali kwa watalamu wa Mkutano huo.

Mwanajumuiya ya DMV Mussa Linga pia hakuwa nyuma katika ulizaji wa masualikwenye mkutano huo
  
 Katibu wa Jumuiya ya Watanzania DMV Bwna Amos Cherehani,akiuliza swali, pamoja na Mama Majura
Dada Gloria Raymon, akiwa na msanii wakitambo Nchini Tanzania Bibie Salama Manyoka pia alikuwepo katika mkutano uliohudhuriwa na Baadhi ya waTanzania waishio DMV Siku ya Jumatano Sept 5, 2012 (Picha zote na swahilivilla.blogspot.co)

No comments:

Post a Comment

Maoni yako