If you need it, we can provide: • USA 24 hours Passport service • Rush and emergency USA passport • Expedited Visa process for U.S. & foreign countries • Document Authentication •Document Legalization..For more information please contact us at: 703-286-7713

http://swahilivilla.blogspot.com/2014/01/mahojiano-na-faria-zam-kuhusu-msaada-wa.htmlKwa kuchangia chochote kile alichonacho kupitia Hilmy Disability Charity Organisation. Wasiliana na Mkurugezi wa Hilmy Disability Charity Organisation. Faria Zam. kwa UK Number ya Simu. 745-501-4372 Au Abou Shatry. U.S.A No' 301-728-3977

 http://www.dickysmallsauto.com/

DICK SMALLS AUTO MOTIVE WE CAN HANDLE ALL OF YOUR REPAIR AND SERVICE NEEDS INCLUDING CALL US NOW!(301) 931-3300. 10111B BACOCON DRIVE,BELTSVILLE,MD 20705


Monday, April 1, 2013

Balozi Sefu ashiriki katika uchaguzi wa wajumbe wa mabaraza ya Katiba Zanzibar.


Uchaguzi wa wajumbe watatu watakaounda mabaraza ya katiba ya wilaya kutoka katika kila shehia za Zanzibar ambao watashiriki kwenye mchakato wa kujadili rasimu ya Katiba mpya ya Tanzania katika Wilaya zao umeendelea tena.


Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar ambae pia ni Mbunge wa Jimbo la Kitope Balozi Seif Ali Iddi akipiga  (Picha na Hassan Issa wa –OMPR – ZNZ)

Wananchi wa baadhi ya shehia hizo hapa Zanzibar walionekana kujitokeza katika uchaguzi huo ambapo ratiba zake kwa hapa Zanzibar zilianza mapema Jumamosi ya tarehe 30 mwezi uliopita.

Mbunge wa Jimbo la Kitope ambae pia ni Makamu Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi akiwa na Mkewe Mama Ash Suleiman Iddi walikuwa ni miongoni mwa Wananchi walioshiriki kwenye uchaguzi huo uliokuwa ukiendelea katika shehia za Wilaya ya Kaskazini B katika Kituo chao cha Shehia ya Kitope.

Wagombea waliojitokeza katika Kituo hicho kilichokuwa katika Skuli ya Msingi na Sekondari ya Kitope wakiomba kuchaguliwa kwa nafasi ya Wanawake alikuwa Bibi Abeida Khamis Mohd pekee akiwa hana mpinzani.

Nafasi ya Watu Wazima waliojitokeza ni Mzee Juma Issa Mwangira pamoja na Mzee Abeid Haji Abdulla wakati nafasi ya Vijana inawaniwa na Nd. Rashid Fadhil Makame na Suleiman Fadhil Juma.


Uchaguzi kama huo pia ulishuhudiwa kwa shehia ya Kwa Gube ndani ya Jimbo la Kitope uliopangwa kufanyika katika Skuli hiyo hiyo ya Msingi na Sekondari ya Kitope.

Tume ya Mabadiliko ya Katiba ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania ikiongozwa na Mwenyekiti wake Jaji Joseph Sinde Warioba inatengeneza rasimu itakayowasilishwa katika Mabaraza hayo ya Katiba ya Wilaya.

Utaratibu huo utaozingatia upanuzi zaidi wa Demokrasia hapa Nchini umelenga kutoa fursa zaidi kwa ushiriki wa wananchi katika kujadili rasimu hiyo itakayotoa uwakilishi wa kina wa Wananchi kutoka kila Shehia Nchini.

No comments:

Post a Comment

Maoni yako